สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพม. เขต 36 (เชียงราย,พะเยา)
สรุปผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ โรงเรียนแม่สายประสิทธิ์ศาสตร์และโรงเรียนวัดถ้ำปลาวิทยาคม
ระหว่าง วันที่ 5-7 เดือน ก.ย. พ.ศ. 2561 มีผลการแข่งขันดังนี้
อันดับที่ 1  แม่สายประสิทธิ์ศาสตร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  75  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  37  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 23  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 135  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 136  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 153  เหรียญ 
อันดับที่ 2  สามัคคีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  60  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  40  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 26  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 126  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 131  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 147  เหรียญ 
อันดับที่ 3  เทิงวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  53  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  27  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 98  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 95  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 120  เหรียญ 
อันดับที่ 4  พานพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  52  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  49  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 20  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 121  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 115  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 142  เหรียญ 
อันดับที่ 5  ดำรงราษฎร์สงเคราะห์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  52  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  36  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 21  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 109  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 127  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 13  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 146  เหรียญ 
อันดับที่ 6  เม็งรายมหาราชวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  26  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  30  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 73  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 88  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 30  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 131  เหรียญ 
อันดับที่ 7  แม่ลาววิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  24  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 19  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 57  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 62  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 27  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 100  เหรียญ 
อันดับที่ 8  เชียงของวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  22  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  27  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 19  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 68  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 70  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 28  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 106  เหรียญ 
อันดับที่ 9  ราชประชานุเคราะห์ 15  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  21  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  21  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 24  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 66  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 69  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 37  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 115  เหรียญ 
อันดับที่ 10  เวียงป่าเป้าวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  28  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 18  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 66  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 57  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 38  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 111  เหรียญ 
อันดับที่ 11  จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  20  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  27  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 21  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 68  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 83  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 109  เหรียญ 
อันดับที่ 12  แม่จันวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  19  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  21  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 17  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 57  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 64  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 31  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 110  เหรียญ 
อันดับที่ 13  เชียงแสนวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 16  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 43  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 48  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 82  เหรียญ 
อันดับที่ 14  แม่เจดีย์วิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  17  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 38  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 50  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 82  เหรียญ 
อันดับที่ 15  พญาเม็งราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  16  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  15  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 44  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 41  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 22  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 75  เหรียญ 
อันดับที่ 16  สันติคีรีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 32  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 37  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 17  ห้วยซ้อวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  18  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 37  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 46  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 73  เหรียญ 
อันดับที่ 18  เวียงแก่นวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 16  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 40  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 43  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 24  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 76  เหรียญ 
อันดับที่ 19  ป่าแดดวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  13  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 27  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 31  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 25  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 16  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 72  เหรียญ 
อันดับที่ 20  ห้วยสักวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 30  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 54  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 85  เหรียญ 
อันดับที่ 21  นครวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 29  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 61  เหรียญ 
อันดับที่ 22  พานพิเศษพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 18  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 23  ไม้ยาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  11  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 48  เหรียญ 
อันดับที่ 24  ดอยหลวง รัชมังคลาภิเษก  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  14  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 30  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 44  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 19  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 70  เหรียญ 
อันดับที่ 25  แม่สรวยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 31  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 33  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 31  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 75  เหรียญ 
อันดับที่ 26  แม่ต๋ำตาดควันวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 24  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 54  เหรียญ 
อันดับที่ 27  ขุนตาลวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  9  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 28  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 66  เหรียญ 
อันดับที่ 28  ดอนชัยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  10  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 29  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 40  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 32  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 80  เหรียญ 
อันดับที่ 29  บ้านด้ายเทพกาญจนาอุปถัมภ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 8  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 23  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 25  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 44  เหรียญ 
อันดับที่ 30  บ้านแซววิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 26  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 53  เหรียญ 
อันดับที่ 31  วัฒนศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 16  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 34  เหรียญ 
อันดับที่ 32  เวียงเชียงรุ้งวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 34  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 15  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 64  เหรียญ 
อันดับที่ 33  สามัคคีวิทยาคม 2  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 38  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 22  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 70  เหรียญ 
อันดับที่ 34  วาวีวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 10  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 29  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 20  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 62  เหรียญ 
อันดับที่ 35  นุชนาถอนุสรณ์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 20  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 18  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 38  เหรียญ 
อันดับที่ 36  ปล้องวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 13  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 24  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 31  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 10  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 57  เหรียญ 
อันดับที่ 37  เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 18  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 35  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 26  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 14  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 75  เหรียญ 
อันดับที่ 38  บ้านเทอดไทย  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 5  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 31  เหรียญ 
อันดับที่ 39  สันติวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  12  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 12  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 28  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 29  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 19  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 84  เหรียญ 
อันดับที่ 40  เชียงรายวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 9  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 21  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 36  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 17  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 76  เหรียญ 
อันดับที่ 41  เด็กดีพิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 11  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 22  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 21  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 11  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 40  เหรียญ 
อันดับที่ 42  ศิริมาตย์เทวี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 6  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 15  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 22  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 6  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 4  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 32  เหรียญ 
อันดับที่ 43  แม่อ้อวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 7  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 17  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 26  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 51  เหรียญ 
อันดับที่ 44  ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  5  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 16  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 15  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 54  เหรียญ 
อันดับที่ 45  วัดถ้ำปลาวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 17  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 17  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 13  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 47  เหรียญ 
อันดับที่ 46  สหศาสตร์ศึกษา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 30  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 18  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 55  เหรียญ 
อันดับที่ 47  ลูกรักเชียงของ  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 16  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 48  ยางฮอมวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 10  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 41  เหรียญ 
อันดับที่ 49  ดรุณราษฎร์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 12  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 10  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 50  คริสเตียนแสงประทีป  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 11  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 12  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 30  เหรียญ 
อันดับที่ 51  เวียงชัยวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 6  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 29  เหรียญ 
อันดับที่ 52  ดอนศิลาผางามวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  7  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 11  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 23  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 45  เหรียญ 
อันดับที่ 53  บุญเรืองวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  6  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 12  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 14  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 23  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 11  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 48  เหรียญ 
อันดับที่ 54  ดอยงามวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 8  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 14  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 33  เหรียญ 
อันดับที่ 55  จันจว้าวิทยาคม  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 9  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 21  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 12  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 42  เหรียญ 
อันดับที่ 56  กฤษณาทวีวิทย์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  2  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 5  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 8  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 8  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 21  เหรียญ 
อันดับที่ 57  ปิยะพรพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  8  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 4  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 13  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 13  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 28  เหรียญ 
อันดับที่ 58  วัดเหมืองง่าพิเศษวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 8  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 9  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 24  เหรียญ 
อันดับที่ 59  โสภณจริยธรรมวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  3  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 1  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 5  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 5  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 18  เหรียญ 
อันดับที่ 60  บ้านห้วยไร่สามัคคี  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  4  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 5  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 9  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 20  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 9  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 36  เหรียญ 
อันดับที่ 61  วัดอำมาตย์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 2  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 3  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 7  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 16  เหรียญ 
อันดับที่ 62  พุทธิวงศ์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  1  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 1  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 2  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 63  วัดแม่คำวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 3  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 3  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 4  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 3  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 11  เหรียญ 
อันดับที่ 64  เวียงชัยพิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 6  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 14  เหรียญ 
อันดับที่ 65  บ้านห้วยผึ้ง  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 4  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 7  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 6  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 17  เหรียญ 
อันดับที่ 66  คริสเตียนไพศาลศาสตร์  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 3  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 7  เหรียญ 
อันดับที่ 67  ชยาภิวัฒน์วิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 1  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 2  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 2  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 5  เหรียญ 
อันดับที่ 68  วัดหมื่นพุทธวิทยา  ได้รับรางวัลชนะเลิศ  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 1  0  กิจกรรม   ได้รับรางวัลรองชนะเลิศอันดับที่ 2 0  กิจกรรม   รวมได้รับรางวัล 0  กิจกรรม  ได้เหรียญทอง 0  เหรียญ  ได้เหรียญเงิน 0  เหรียญ   ได้เหรียญทองแดง 1  เหรียญ   รวมทั้งสิ้น 1  เหรียญ