งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนในระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ปีการศึกษา 2561สหวิทยาเขตดอยกองมู สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 34
ณ โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ
ระหว่าง วันที่ 21 เดือนกันยายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   20 ก.ย. 2561   21 ก.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 21 ก.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 434 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 436 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 438 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 437 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 437 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 ก.ย. 2561
21 ก.ย. 2561
09.00 - 16.00
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 431 20 ก.ย. 2561
21 ก.ย. 2561
09.00 - 16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 2 ห้อง 221 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 2 ห้อง 221 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น หน้าอาคาร ห้อง หน้าอาคาร 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น หน้าอาคาร ห้อง หน้าอาคาร 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น หน้าอาคาร ห้อง หน้าอาคาร 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น หน้าอาคาร ห้อง หน้าอาคาร 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 331 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 331 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 213 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 213 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 20 ก.ย. 2561
21 ก.ย. 2561
09.00 - 16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 20 ก.ย. 2561
21 ก.ย. 2561
09.00 - 16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 3 ห้อง 235 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 3 ห้อง 235 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 216 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 3 ห้อง 135 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 3 ห้อง 133 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 2 ห้อง 123 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 2 ห้อง 125 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 1 ห้อง 113 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 1 ห้อง 113 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 3 ห้อง 136 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 3 ห้อง 131 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 1 ห้อง 115 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ชั้น 1 ห้อง 115 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลเมืองแม่ฮ่องสอน 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 336 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 336 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 335 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 335 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 334 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 334 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
7 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 332 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
8 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 332 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
9 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 338 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
10 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 338 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
11 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 3 ห้อง 338 21 ก.ย. 2561 หลังแข่งมารยาทไทย

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน หอประชุม 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน หอประชุม 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน หอประชุม 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน หอประชุม 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เพื่อนเตือนเพื่อน 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เพื่อนเตือนเพื่อน 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 1 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 1 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 1 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 1 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 1 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 1 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 2 21 ก.ย. 2561 13.00 - 16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.00
25 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 14.00 - 15.00
26 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 15.00 - 16.00
27 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 17.00 - 20.00
28 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 16.00 - 17.00
29 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 12.00 - 12.30
30 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 12.30 - 13.00
31 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 13.00 - 13.30
32 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 13.30-14.00
33 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 10.00-10.30
34 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 10.30-11.00
35 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 11.00-11.30
36 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 11.30-12.00
37 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 13.00-13.30
38 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 13.30-14.00
39 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 14.00-14.30
40 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 14.30-15.00
41 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 15.00-15.30
42 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 15.30-16.00
43 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 16.00-16.30
44 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที2 หน้าอาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 16.30-20.00
45 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 17.00-19.00
46 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 19.00-20.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 11.00-11.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 11.00-11.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 10.30-11.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 10.30-11.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 10.00-10.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 10.00-10.30
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.30-10.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 09.30-10.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 11.30-12.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวทีกลาง อาคารบุญชู 21 ก.ย. 2561 11.30-12.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 2 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 2 21 ก.ย. 2561 10.30 - 12.00
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 1 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 1 21 ก.ย. 2561 10.30 - 12.00
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 3 ห้อง 233 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 3 ห้อง 233 21 ก.ย. 2561 10.30 - 12.00
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 2 21 ก.ย. 2561 13.00 - 14.00
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 2 21 ก.ย. 2561 14.00 - 15.00
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 211 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.30
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 211 21 ก.ย. 2561 10.30 - 12.00
11 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 231 21 ก.ย. 2561 09.00 - 10.30
12 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 211 21 ก.ย. 2561 13.00 - 14.30
13 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 3 ห้อง 231 21 ก.ย. 2561 10.30 - 12.00
14 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ห้อง Sear 1 21 ก.ย. 2561 14.30 - 16.00
15 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 1 ห้อง 211 21 ก.ย. 2561 14.30 - 16.00
16 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เวที 2 หน้าอาคารบุญชู ชั้น 3 ห้อง 232 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00
17 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 2 ธีรราชธิดา ชั้น 3 ห้อง 232 21 ก.ย. 2561 09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนาม 21 ก.ย. 2561 09.00
2 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 4 ห้อง 441 21 ก.ย. 2561 09.00
3 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ห้อง โสตทัศนุปกรณ์ 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
4 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 1 ฉัฐราชบารมี ห้อง โสตทัศนุปกรณ์ 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.00
5 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 21 ก.ย. 2561 09.00
6 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 428 21 ก.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 318 21 ก.ย. 2561 09.00
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 13.00
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 318 21 ก.ย. 2561 09.00
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 318 21 ก.ย. 2561 09.00
10 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
11 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 318 21 ก.ย. 2561 13.00
12 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ใต้ถุนอาคาร 4 21 ก.ย. 2561 09.00
13 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ใต้ถุนอาคาร 4 21 ก.ย. 2561 13.00
14 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00 - 16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ใต้ถุนอาคาร 4 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ใต้ถุนอาคาร 4 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ใต้ถุนอาคาร 4 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ใต้ถุนอาคาร 4 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา ชั้น 1-3 21 ก.ย. 2561 08.30-12.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ สนามกีฬา ชั้น 4-6 21 ก.ย. 2561 08.30-12.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงฝึกงานอุตสาหกรรม 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ โรงฝึกงานอุตสาหกรรม 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องการงาน (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องการงาน (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 13.00-16.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 13.00-16.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องคหกรรม (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องคหกรรม (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 13.00-16.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องคหกรรม (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 13.00-16.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 13.00-16.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ เต้นท์ หน้าอาคาร คหกรรม 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องการงาน (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ ห้องการงาน (ตรงข้ามโรงอาหาร) 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
2 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
3 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
4 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร ประกาศศิลปิน ห้อง ศิลปะ 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-16.30
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนห้องสอนศึกษา ในพระอุปถัมภ์ฯ อาคาร 3 เจ้าฟ้าอุปถัมภ์ ชั้น 1 ห้อง 312 21 ก.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]