งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา
ณ โรงเรียนนครสวรรค์ br>ระหว่าง วันที่ 8-10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 4 ห้อง 1409, 1418 8 พ.ย. 2561 09.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 4 ห้อง 1419, 1420 8 พ.ย. 2561 09.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 1 ห้อง 1110 -​1112 8 พ.ย. 2561 09.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 1 ห้อง 1110 -​1112 8 พ.ย. 2561 09.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 1 ห้อง 1114 -​1116 8 พ.ย. 2561 09.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 1 ห้อง 1114 -​1116 8 พ.ย. 2561 09.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ชั้น 2 ห้อง ICT1, ICT2 8 พ.ย. 2561 09.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ชั้น 2 ห้อง ICT1, ICT2 8 พ.ย. 2561 09.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2561 09.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2561 09.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 3 ห้อง 1305 -​1308 8 พ.ย. 2561 09.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 3 ห้อง 1311 -​ 1312, 1318 - 1319 8 พ.ย. 2561 09.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 4 ห้อง 1414 -​1415 8 พ.ย. 2561 09.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 4 ห้อง 1416 -​1417 8 พ.ย. 2561 09.00
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม ตึก 1 ชั้น 4 ห้อง 1401 -​1402 8 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 7 , อาคาร 100 ปี , อาคาร 8 ห้อง รอบที่ 1 สอบข้อเขียน(ห้อง 742,743,744,745) รอบที่ 2 ตอบสด(ห้อง 822) รอบที่ 3 ปฏิบัติการ(ห้อง 826,827) 8 พ.ย. 2561 09.00
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 7 , อาคาร 100 ปี , อาคาร 8 ห้อง รอบที่ 1 สอบข้อเขียน(ห้อง 732,733,734,735) รอบที่ 2 ตอบสด(ห้องประชุมอาคาร 100ปี) รอบที่ 3 ปฏิบัติการ(ห้อง 828,829) 8 พ.ย. 2561 09.00
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหน้าห้องสมุดคอวนิช 8 พ.ย. 2561 09.00
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีลานพระวิษณุกรรม (shop2) 8 พ.ย. 2561 09.00
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง หอประชุมพระเทพญาณโมลี 8 พ.ย. 2561 09.00
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 8 ชั้น 4 ห้อง หอประชุมพระเทพญาณโมลี 8 พ.ย. 2561 09.00
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เฉพาะรายการแข่งขันอากาศยานบังคับวิทยุบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 ใช้สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิระประวัติ นครสวรรค์ 8 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น ชั้น 4 ห้อง โรงยิม 8 พ.ย. 2561 08.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น ชั้น 4 ห้อง โรงยิม 8 พ.ย. 2561 08.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น ชั้น 4 ห้อง โรงยิม 8 พ.ย. 2561 08.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น ชั้น 4 ห้อง โรงยิม 8 พ.ย. 2561 08.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ุ644 - 646 8 พ.ย. 2561 08.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น ชั้น 4 ห้อง 647 - 649 8 พ.ย. 2561 08.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ เต็นท์หน้าอาคาร 10 8 พ.ย. 2561 09.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เต็นท์หน้าอาคาร 10 8 พ.ย. 2561 13.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ หน้าห้อง 1036 8 พ.ย. 2561 09.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ หน้าห้อง 1036 8 พ.ย. 2561 13.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ หน้าห้อง 1015 8 พ.ย. 2561 09.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ หน้าห้อง 1015 8 พ.ย. 2561 13.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1021 8 พ.ย. 2561 09.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 10 ชั้น 2 ห้อง 1022 8 พ.ย. 2561 09.00
21 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหลังอาคาร 4 8 พ.ย. 2561 09.00
22 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหลังอาคาร 4 8 พ.ย. 2561 09.00
23 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหลังอาคาร 4 8 พ.ย. 2561 09.00
24 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหลังอาคาร 4 8 พ.ย. 2561 09.00
25 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหลังอาคาร 4 8 พ.ย. 2561 09.00
26 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหลังอาคาร 4 8 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหอประชุม 8 พ.ย. 2561 09.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหอประชุม 8 พ.ย. 2561 09.00
3 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหอประชุม 8 พ.ย. 2561 13.00
4 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหอประชุม 8 พ.ย. 2561 13.00
5 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ เวทีหอประชุม 8 พ.ย. 2561 15.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 6 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 6 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 4 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 07.30-16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 4 8 พ.ย. 2561 07.30-16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์เทคโนโลยีเพื่อการศึกษา 8 พ.ย. 2561 07.30-16.30
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องศูนย์เทคโนโลยีเพื่อการศึกษา 8 พ.ย. 2561 07.30-16.30
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง 8 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
11 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
12 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
13 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง SEAR 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
14 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องฝรั่งเศส 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
15 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
16 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
17 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง SEAR 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
18 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องฝรั่งเศส 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
19 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคารอัจฉราลัย 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
20 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 12.00-16.30
21 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง ห้องฝรั่งเศส 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
22 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง SEAR 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
23 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง ห้องภาษาจีน 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
24 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
25 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง ห้อง SEAR 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
26 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30
27 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีนครสวรรค์ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 08.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้องสมุดคอวนิช ห้อง ห้องสมุดชั้นล่าง 8 พ.ย. 2561 08.30-11.30
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 934 8 พ.ย. 2561 08.30-13.30
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 944 8 พ.ย. 2561 08.30-11.30
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 944 8 พ.ย. 2561 13.30-16.30
5 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้องสมุดคอวนิช ห้อง ห้องสมุดชั้นบน 8 พ.ย. 2561 08.30-11.30
6 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ ห้องสมุดคอวนิช ห้อง ห้องสมุดชั้นล่าง 8 พ.ย. 2561 08.30-11.30
7 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ shop อุตสาหกรรม2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2561 08.30 เป็นต้นไป
8 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ shop อุตสาหกรรม2 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 8 พ.ย. 2561 13.30 เป็นต้นไป
9 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 9 ชั้น 4 ห้อง 941 8 พ.ย. 2561 08.30-13.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 7 ชั้น ชั้นล่าง 8 พ.ย. 2561 09.00
2 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนนครสวรรค์ อาคาร 7 ชั้น ชั้นล่าง 8 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]