งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 พิษณุโลก กลุ่ม 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39
วันที่ 14 - 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 14 พ.ย. 2561 9.30-12.00
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 4 14 พ.ย. 2561 9.30-12.00
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 4 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 10.00-15.00
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 10.00-15.00
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 11.00-14.00
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ หอประชุม 14 พ.ย. 2561 11.00-14.00
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 3 ห้อง ห้องศูนย์คณิตศาสตร์ 14 พ.ย. 2561 10.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคารศูนย์กีฬาในร่ม 14 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
2 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคารศูนย์กีฬาในร่ม 14 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
3 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคารศูนย์กีฬาในร่ม 14 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ สนามบาสเกตบอล บริเวณหน้าเสาธง 14 พ.ย. 2561 09.00
2 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ สนามบาสเกตบอล บริเวณหน้าเสาธง 14 พ.ย. 2561 09.00
3 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ สนามบาสเกตบอล บริเวณหน้าเสาธง 14 พ.ย. 2561 09.00
4 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 5 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 2 14 พ.ย. 2561 09.00
5 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ศูนย์ภาคเหนือ อาคาร 5 ห้อง ห้องโสตทัศนศึกษา 2 14 พ.ย. 2561 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนจ่านกร้อง หอประชุมโรงเรียนจ่านกร้อง 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
2 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง หอประชุมโรงเรียนจ่านกร้อง 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
3 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง หอประชุมโรงเรียนจ่านกร้อง 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
4 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง หอประชุมโรงเรียนจ่านกร้อง 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
5 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3 โรงเรียนดอนทองวิทยา อาคารเอนกประสงค์ (หอประชุม) 14 พ.ย. 2561 08.30
6 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6 โรงเรียนดอนทองวิทยา อาคารเอนกประสงค์ (หอประชุม) 14 พ.ย. 2561 08.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนท่าทองพิทยาคม สนามโรงเรียนท่าทองพิทยาคม 14 พ.ย. 2561 09.00 น. - 12.00 น.
2 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนท่าทองพิทยาคม สนามโรงเรียนท่าทองพิทยาคม 14 พ.ย. 2561 09.00 น. - 12.00 น.
3 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง อาคารฝึกงาน ชั้น 3 ห้อง ฝ132 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
4 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3 โรงเรียนจ่านกร้อง อาคารฝึกงาน ชั้น 2 ห้อง ฝ122 14 พ.ย. 2561 09.30 น. - 10.30 น.
5 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง อาคารฝึกงาน ชั้น 2 ห้อง ฝ122 14 พ.ย. 2561 10.30 น. - 12.00 น.
6 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนจ่านกร้อง ห้องเทคโนโลยีทางการศึกษา 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
7 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง ห้องเทคโนโลยีทางการศึกษา 14 พ.ย. 2561 09.00 น. เป็นต้นไป
8 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนจ่านกร้อง ห้องสมุดเล็กโรงเรียนจ่านกร้อง 14 พ.ย. 2561 09.00 น. - 10.30 น.
9 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนจ่านกร้อง ห้องสมุดเล็กโรงเรียนจ่านกร้อง 14 พ.ย. 2561 10.30 น. - 12.00 น.

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00
2 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00
3 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00
4 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00
5 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00
6 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 135 14 พ.ย. 2561 09.00-14.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
ผู้ดูแลระบบระดับเขตพื้นที่การศึกษา นายอิสรพงศ์ ทองอิ่ม ตำแหน่ง ครู โรงเรียนจ่านกร้อง จังหวัดพิษณุโลก โทร:083-620-4406 อีเมล: naka_it@hotmail.com
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]