งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39 พิษณุโลก กลุ่ม 1
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 39
วันที่ 14 - 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   14 พ.ย. 2561   15 พ.ย. 2561   16 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 15 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 1 ห้อง 1111 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 1 ห้อง 1111 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 1 ห้อง 1113 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 1 ห้อง 1113 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 2 ห้อง 1121 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 2 ห้อง 1121 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 2 ห้อง 1121 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 2 ห้อง 1121 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) บริเวณด้านข้างอาคาร 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 2 ห้อง 1123 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) ชั้น 2 ห้อง 1123 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) บริเวณด้านข้างอาคาร 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี อาคาร 11 ตึกศิลปะ (ทัศนศิลป์) บริเวณด้านข้างอาคาร 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
2 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
3 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
4 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
5 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
6 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
7 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
8 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
10 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
11 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
12 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
13 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
14 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
15 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
16 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
17 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
18 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
19 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
20 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
21 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
22 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
23 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00
24 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 08.30-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเฉลิมขวัญสตรี หอประชุมราชานุเคราะห์ 3 15 พ.ย. 2561 12.00-17.00

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 อาคารร่มเกล้ามหาธรรมราชา ชั้น 2 ห้อง 522 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 อาคารร่มเกล้ามหาธรรมราชา ชั้น 2 ห้อง 522 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 อาคารร่มเกล้ามหาธรรมราชา ชั้น 2 ห้อง 524 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 อาคารร่มเกล้ามหาธรรมราชา ชั้น 2 ห้อง 524 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 4 อาคารร่มเกล้าสุพรรณกัลยา ชั้น 1 ห้อง 415 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 4 อาคารร่มเกล้าสุพรรณกัลยา ชั้น 1 ห้อง 415 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 อาคารร่มเกล้ามหาธรรมราชา ชั้น 1 ห้อง 513ห้องประชุมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 5 อาคารร่มเกล้ามหาธรรมราชา ชั้น 1 ห้อง 513ห้องประชุมอเนกประสงค์ 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
9 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 อาคารร่มเกล้านเรศวร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมไชยานุภาพ 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30
10 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 อาคารร่มเกล้านเรศวร ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมไชยานุภาพ 15 พ.ย. 2561 09.00-16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 132 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 133 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 134 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 135 15 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป
8 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนพิษณุโลกพิทยาคม อาคาร 1 ร่มเกล้าวังจันทน์ ชั้น 3 ห้อง 135 15 พ.ย. 2561 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารหอประชุม ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารหอประชุม ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 2 - 2
09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารหอประชุม ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 3 - 3
09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคารหอประชุม ห้อง หอประชุม 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 4 - 4
09.00-12.00
5 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 5 - 5
09.00-12.00
6 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 6 - 6
09.00-12.00
7 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 7 - 7
09.00-12.00
8 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 8 - 8
09.00-12.00
9 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม ซุ้มการะเวก หน้าห้องโสต 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 9 - 9
09.00-12.00
10 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม ซุ้มการะเวก หน้าห้องโสต 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 10 - 10
09.00-12.00
11 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 11 - 11
09.00-12.00
12 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 12 - 12
09.00-12.00
13 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 13 - 13
09.00-12.00
14 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 14 - 14
09.00-12.00
15 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 15 - 15
09.00-12.00
16 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 16 - 16
09.00-12.00
17 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 17 - 17
09.00-12.00
18 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านกร่างวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 1 15 พ.ย. 2561
ลำดับที่ 18 - 18
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางระกำวิทยศึกษา อาคารกชกร ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมเล็ก 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางระกำวิทยศึกษา อาคารกมลวรรธน์ ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบางระกำวิทยศึกษา อาคารกชกร ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนบางระกำวิทยศึกษา อาคารกชกร ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 15 พ.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
ผู้ดูแลระบบระดับเขตพื้นที่การศึกษา นายอิสรพงศ์ ทองอิ่ม ตำแหน่ง ครู โรงเรียนจ่านกร้อง จังหวัดพิษณุโลก โทร:083-620-4406 อีเมล: naka_it@hotmail.com
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]