คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 690
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 91 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 59 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 56 เข้าร่วม 4
5 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 51 เข้าร่วม 5
6 เนินกุ่มวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 46 เข้าร่วม 6
7 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 36 เข้าร่วม 7
8 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 36 เข้าร่วม 7


คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 688
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 76 เงิน 4
5 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 74 เงิน 5
6 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 68 ทองแดง 6
7 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 65 ทองแดง 7
8 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 63 ทองแดง 8
9 เนินกุ่มวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 63 ทองแดง 8


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 271
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86.66 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 83.66 ทอง 4
5 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80.66 ทอง 5


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 270
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เนินกุ่มวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 ทรัพย์ไพรวัลย์วิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.25 ทอง 4
5 ไทรย้อยพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85 ทอง 5
6 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82.50 ทอง 6
7 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.33 ทอง 7
8 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 161
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ทรัพย์ไพรวัลย์วิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87.33 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.33 ทอง 4
5 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง 5
6 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง 5


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 160
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 77.25 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 614
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เนินสะอาดวิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง 4
5 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86.66 ทอง 5
6 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.66 ทอง 6
7 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 83.25 ทอง 7
8 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.25 ทอง 8


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 613
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90.60 ทอง ชนะเลิศ
2 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง 4


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 612
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84.66 ทอง ชนะเลิศ
2 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 83.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.33 ทอง 4
5 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80.25 ทอง 5
6 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80 ทอง 6
7 เนินสะอาดวิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 79.25 เงิน 7
8 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -
9 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 611
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88.33 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
4 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.50 ทอง 4
5 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80 ทอง 5


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 159
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82.66 ทอง 4
5 เนินกุ่มวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82.25 ทอง 5
6 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 75.25 เงิน 6
7 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 74.25 เงิน 7


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 158
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87.50 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 83.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80.25 ทอง 4
5 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 71.25 เงิน 5


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 157
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87.75 ทอง ชนะเลิศ
2 ทรัพย์ไพรวัลย์วิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82.75 ทอง 4
5 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82.75 ทอง 4
6 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82 ทอง 6


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 156
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88.33 ทอง ชนะเลิศ
2 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 141
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 เนินกุ่มวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80.66 ทอง 4
5 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 140
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90.33 ทอง ชนะเลิศ
2 ไทรย้อยพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88.50 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88 ทอง 4
5 เนินกุ่มวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84.50 ทอง 5
6 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 83.75 ทอง 6
7 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.50 ทอง 7
8 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 139
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง ชนะเลิศ
2 สฤษดิ์เสนาพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
5 หนองพระพิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
6 เนินมะปรางศึกษาวิทยา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.66 ทอง 6
7 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 81.50 ทอง 7


ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 138
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 89 ทอง ชนะเลิศ
2 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 79.50 เงิน 4
5 น้ำรินพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 644
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 วังโพรงพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


ศิลปะ-ดนตรี
การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 643
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90.33 ทอง ชนะเลิศ
2 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑


เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 213
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เนินสะอาดวิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ไทรย้อยพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒


เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น

รหัสกิจกรรม : 212
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บ้านกลางพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 086
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังทองพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) - -


เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 078
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เนินสะอาดวิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82.75 ทอง ชนะเลิศ


เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 029
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ไทรย้อยพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85 ทอง ชนะเลิศ


เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 027
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ไทรย้อยพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 82 ทอง ชนะเลิศ


เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 025
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 บางกระทุ่มพิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 90 ทอง ชนะเลิศ


เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 238
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 85 ทอง ชนะเลิศ


เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6

รหัสกิจกรรม : 187
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 วังพิกุลวิทยศึกษา สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80 ทอง ชนะเลิศ


เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3

รหัสกิจกรรม : 186
ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เนินสะอาดวิทยาคม สพม. เขต 39 (พิษณุโลก,อุตรดิตถ์) 80 ทอง ชนะเลิศ