งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการและเทคโนโลยีของนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเขต 39 (อุตรดิตถ์ กลุ่มที่ 2)
ณ โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์
วันที่ 10 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   10 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 650 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 432 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 651 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 432 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 654 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 433 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 655 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 433 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 435 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 435 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 434 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 434 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 436 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ โคลงสี่สุภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 436 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 437 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
14 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 437 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 337 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 1/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมฯ 3 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอมฯ 3 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 338 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 336 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
14 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 335 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
15 726 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 334 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง 6/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง วิทย์ ม.ต้น 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง ชีววิทยา 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง ชีววิทยา 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง วิทย์กายภาพ 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 2 ห้อง วิทย์กายภาพ 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง มเหสักข์ 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง มเหสักข์ 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง เคมี 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง เคมี 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนชุมชนไกรลาสวิทยาคม หอประชุม ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 332 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ภูสอยดาว 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 5/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 331 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 333 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 421 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 422 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 423 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 425 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 426 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 426 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง ลานหน้าอาคาร 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
14 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
15 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
16 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
17 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
18 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
19 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
20 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
21 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
22 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
23 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
24 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
25 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
26 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
27 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
28 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ หอประชุมเปนไท ชั้น 1 ห้อง ลานหอประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคาร มพช. ชั้น 1 ห้อง 3D 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 4/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 4/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง แนะแนว 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 2/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง 3/1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
14 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ Eric ชั้น 1 ห้อง Eric1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
15 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ Eric ชั้น 1 ห้อง Eric2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 428 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 438 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 3 ห้อง 438 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 080 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม2 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 634 การแข่งขันการสร้าง Motion Infographic ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง คอม1 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 2 ห้อง 321 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
5 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารภักดิ์กมล ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
6 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ชั้น 1 ห้อง ประชุม 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
7 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคารโรงจอดรถตะวันตก 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
8 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคารโรงจอดรถตะวันตก 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
9 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคารม้าหินอ่อน 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
10 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคารม้าหินอ่อน 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
11 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคารม้าหินอ่อน 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
12 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคารม้าหินอ่อน 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
13 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคาร หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
14 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารชื่นชนก ห้อง ลานหน้าอาคาร หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง 431 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30
2 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 424 10 พ.ย. 2561 08.30 - 16.30

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายวสันต์ บุญประกอบ ศูนย์การแข่งขันโรงเรียนน้ำปาดชนูปถัมภ์ จังหวัดอุตรดิตถ์ โทร.0871861903
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]