งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2
ระหว่าง วันที่ 8- 10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้น หน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/5 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/1 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/5 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/2 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/3 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/2 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/4 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ป5/1 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/4 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ป5/2 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/2 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ป5/2 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารกลางสนาม 88 พรรษา 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 9.00-12.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารกลางสนาม 88 พรรษา 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 9.00-12.00
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/1 8 พ.ย. 2561 10.00-12.00
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/3 8 พ.ย. 2561 9.00-10.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/1 8 พ.ย. 2561 9.00-10.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องกระพี้จั้น 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องสาละวิน 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 10 พ.ย. 2561 13.00-16.00
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 10 พ.ย. 2561 13.00-16.00
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2561 13.00-16.00
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 9 พ.ย. 2561 13.00-15.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 9 พ.ย. 2561 13.00-15.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 9 พ.ย. 2561 13.00-15.00
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 9 พ.ย. 2561 15.00-16.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 13.00-14.00
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 9 พ.ย. 2561 15.00-16.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 9 พ.ย. 2561 16.00-17.00
17 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00
18 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00
19 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 2 ห้อง 3-4 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง 1-2 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง 3-4 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่ ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีโรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่ ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีโรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 10 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 10 พ.ย. 2561 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมบัวตอง ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมกะพี้จั่น ชั้น 1 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วัดศรีบุญเรือง วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง ศาลาการเปรียญ หลังใหญ่ 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วัดศรีบุญเรือง วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง รอบอุโบสถวัดศรีบุญเรือง 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง วัดศรีบุญเรือง อำเภอแม่สะเรียง จังหวัดแม่ฮ่องสอน ห้อง รอบอุโบสถวัดศรีบุญเรือง 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00 น.
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 15.00-16.30 น.
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 ไม่มีการแข่งขัน
-
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/3 10 พ.ย. 2561 09.00-16.30
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง ห้องสามัคคี 10 พ.ย. 2561 09.00-16.30
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร โรงอาหาร 10 พ.ย. 2561 09.00-16.30
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/4 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/3 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 100 ปี ชั้น 1 ห้อง สามัคคี 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ศาลาการเปรียญใหญ่ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อุโบสถวัดศรีบุญเรือง ชั้น 1 ห้อง อุโบสถวัดศรีบุญเรือง 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
2 739 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 9 พ.ย. 2561 13.00-16.30
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวยสากลสมัครเล่น) ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้อง 4 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 2 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
3 265 การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 4 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง 5 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 6 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 7 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 8 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 1 ห้อง 9 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 1 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 2 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคารมิตรภาพ ชั้น 2 ห้อง 3 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00 น.
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจอมแจ้งมิตรภาพที่ 193 อาคาร ICT ชั้น ใต้ถุน 10 พ.ย. 2561 13.00-16.30 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 เวทีกลาง หน้าที่ว่าการอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 เวทีกลาง หน้าที่ว่าการอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 10 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 10 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 10 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 10 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 9 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6
-
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
-
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) หอประชุมวัชรพล ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) หอประชุมวัชรพล ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
-
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
-
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) หอประชุมวัชรพล ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
-
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) หอประชุมวัชรพล ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ใต้ถุนอาคาร สพฐ. 9 พ.ย. 2561 09.00-16.30
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 5 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 6 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 7 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสามัคคีวิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องนิเทศฯ ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องนิเทศฯ ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องนิเทศฯ ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์ PEER Center 8 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์ PEER Center 8 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 8 พ.ย. 2561 08.30-16.30 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 8 พ.ย. 2561 08.30-16.30 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 8 พ.ย. 2561 08.30-16.30 น.
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องสาละวิน 9 พ.ย. 2561 9.00-12.00
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องสาละวิน 9 พ.ย. 2561 10.30-12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องสาละวิน 9 พ.ย. 2561 10.30-12.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องบัวตอง 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องบัวตอง 9 พ.ย. 2561 9.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องกระพี้จั่น 9 พ.ย. 2561 9.00-12.00
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องกระพี้จั่น 9 พ.ย. 2561 9.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 9 พ.ย. 2561 08.30-12.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 9 พ.ย. 2561 13.00-16.30
4 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 9 พ.ย. 2561 08.30-12.00
5 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 9 พ.ย. 2561 08.30-12.00
6 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
7 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.30
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.30
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 10 พ.ย. 2561 08.30-12.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 9 พ.ย. 2561 08.30-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
5 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
6 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
7 250 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30
8 251 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง 10 พ.ย. 2561 08.30-16.30

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น.
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ม.1-ม.3 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ม.1-ม.3 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าตึกอำนวยการ ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น.
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าตึกอำนวยการ 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น.
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ป.4-ป.6 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ม.1-ม.3 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 9 พ.ย. 2561 08.00-12.00
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 9 พ.ย. 2561 08.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 10 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 1 8 พ.ย. 2561 09.00-15.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล2 8 พ.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/4 9 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร100 ปี ชั้น 1 9 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร100 ปี ชั้น 1 ห้อง 1/4 9 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร หอประชุมอเนกประสงค์ 10 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ โรงจอดรถ 9 พ.ย. 2561 09.00-12.00
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ โรงจอดรถ 9 พ.ย. 2561 13.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]