งานมหกรรมความสามารถทางศิลปหัตถกรรม วิชาการ และเทคโนโลยีของนักเรียน ปีการศึกษา 2561 ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2
ระหว่าง วันที่ 8- 10 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   10 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้น หน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/5 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/1 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/5 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
4 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/2 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
5 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/3 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
6 036 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/2 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
7 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/4 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
8 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ป5/1 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
9 764 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ป1/4 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
10 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ป5/2 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
11 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/2 8 พ.ย. 2561 9.00-10.30
12 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ป5/2 8 พ.ย. 2561 10.30-12.00
13 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารกลางสนาม 88 พรรษา 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 9.00-12.00
14 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารกลางสนาม 88 พรรษา 2 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 9.00-12.00
15 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/1 8 พ.ย. 2561 10.00-12.00
16 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/3 8 พ.ย. 2561 9.00-10.00
17 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๖ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารสีฟ้า 68 พรรษา 3 ชั้นหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ป6/1 8 พ.ย. 2561 9.00-10.00
18 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องกระพี้จั้น 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00
19 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องสาละวิน 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 820 การแข่งขันเวทคณิต ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00
2 821 การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00
3 822 การแข่งขันเวทคณิต ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
2 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
3 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่ ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีโรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
4 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารใหม่ ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีโรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
5 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
6 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 88 พรรษา ชั้น ชั้น 1 ห้อง เต๊นท์หน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
7 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 หอประชุมอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 13.00-15.00 น.
2 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องประชุมสาละวิน ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 15.00-16.30 น.
3 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง ศาลาการเปรียญใหญ่ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
4 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 วัดศรีบุญเรือง อุโบสถวัดศรีบุญเรือง ชั้น 1 ห้อง อุโบสถวัดศรีบุญเรือง 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.
2 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคาร 80 พรรษา ชั้น 2 ห้อง ห้อง 4 8 พ.ย. 2561 09.00-16.30 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
22 781 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารไห ชั้น ชั้น 2 ห้อง 1-2 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 เวทีกลาง หน้าที่ว่าการอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
30 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 เวทีกลาง หน้าที่ว่าการอำเภอแม่สะเรียง 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
31 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
32 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
33 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00
34 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารอเนกประสงค์ทองสวัสดื์วิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00 -16.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 2 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง 3 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 4 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 5 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 6 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง 7 8 พ.ย. 2561 13.00 - 16.00
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมสามัคคีวิทยาคาร 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องนิเทศฯ ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องนิเทศฯ ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้องนิเทศฯ ชั้น 2 ห้อง 1 8 พ.ย. 2561 09.30 - 12.00
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์ PEER Center 8 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 2 ห้อง ศูนย์ PEER Center 8 พ.ย. 2561 08.30 - 12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 8 พ.ย. 2561 08.30-16.30 น.
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 8 พ.ย. 2561 08.30-16.30 น.
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) สนามกีฬา 8 พ.ย. 2561 08.30-16.30 น.
4 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 ห้อง ห้องบัวตอง 8 พ.ย. 2561 9.00-16.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
2 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอน เขต 2 อาคารหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ICT 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
4 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 08.30-12.00
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.30
6 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนทองสวัสดิ์วิทยาคาร อาคารหลังหน้าเสาธง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.30

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น.
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ม.1-ม.3 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา แม่ฮ่องสอนเขต 2 โรงจอดรถและเต๊นท์หน้าโรงจอดรถ ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าตึกอำนวยการ ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น.
5 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าตึกอำนวยการ 8 พ.ย. 2561 08.00-12.00น.
6 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ป.4-ป.6 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
9 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแม่ฮ่องสอนเขต 2 เต๊นท์หน้าเสาธง ชั้น ม.1-ม.3 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องอนุบาล 1 8 พ.ย. 2561 09.00-15.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 1 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล2 8 พ.ย. 2561 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) ห้องสมุด 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) โรงรถครู 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 33 (บ้านทุ่งพร้าว) อาคารอำนวยการ ชั้น 2 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2019 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]