งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 68 ประจำปีการศึกษา 2561 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษำร์อุทิศ" และโรงเรียนบางมูลนาก(ราษำร์อุทิศ)
ระหว่าง วันที่ 8,9,11 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2561

[ ทั้งหมด   8 พ.ย. 2561   9 พ.ย. 2561   11 พ.ย. 2561   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 8 พ.ย. 2561

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.1/4 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 007 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 008 การแข่งขันวรรณกรรมพิจารณ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนสีเขียว 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 762 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 763 การแข่งขันพินิจวรรณคดี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องภาษาไทย 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 823 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรื่องจากภาพ) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/4 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 2 ห้อง ป.2/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 3 ห้อง ป.4/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 3 ห้อง ป.4/4 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
11 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
12 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/4 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร3 ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 2/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/3,อนุบาล 2/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
6 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง ป.3/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร5 ชั้น 2 ห้อง ห้อง e-classroom 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00
2 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่งใต้ถุนอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ห้อง โรงอาหาร 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 8 พ.ย. 2561 09.00-11.00
5 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 8 พ.ย. 2561 11.00-11.20
6 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 1 ห้อง ห้องโล่งใต้ถุนอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป.1/1,ป.1/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 3 ห้อง ป.6/2,ป.6/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 8 พ.ย. 2561 11.20-12.00
6 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.2/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2561 12.30-16.30
9 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2561 12.30-16.30

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 3 ห้อง ห้องโสตฯ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.3/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง ป.2/1,ป.1/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/1,อนุบาล 2/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร 1-2 ชั้น 1 ห้อง ระเบียงหน้าอาคาร 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 09.00-09.20
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 09.20-09.40
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 09.40-10.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 10.00-10.10
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 10.10-10.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 10.30-10.40
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 10.40-10.50
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 10.50-11.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 11.00-11.10
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 11.10-11.20
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 11.20-11.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 11.30-11.40
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 11.40-11.50
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 11.50-12.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 12.00-12.10
16 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 12.10-12.20
17 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 12.20-12.30
18 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 12.30-13.40
19 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 13.40-14.00
20 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 14.00-14.30
21 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) เวทีโรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) 8 พ.ย. 2561 14.30-15.00
22 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 18.00-19.00
23 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 17.30-18.30
24 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 13.00-14.00
25 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 14.00-15.30
26 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 15.30-16.30
27 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก 8 พ.ย. 2561 16.30-17.30
28 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 11.35-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 09.30-10.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 10.00-11.00
3 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 11.00-11.30
4 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 12.30-13.00
5 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" เวทีใหญ่โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" 8 พ.ย. 2561 12.00-12.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 8 พ.ย. 2561 13.00-14.00
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 8 พ.ย. 2561 14.00-15.00
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประชุมบุณฑริก 8 พ.ย. 2561 15.00-15.30
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2561 09.00-11.30
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2561 09.00-11.30
6 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร1-2 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 8 พ.ย. 2561 11.30-12.00
7 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สนามโรงเรียนชุมชนวัดโพธิ์ทอง "ปกาสิตวิทยา" 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 2 ห้อง ป.4/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคารเอกอินทนิล ชั้น 2 ห้อง ป.5/1,ป.5/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 020 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2561 09.00-11.00
2 021 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 002 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2561 09.00-15.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2561 09.00-15.00
6 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
7 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคารรุ่งเรือง ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สปอ.บางมูลนากเดิม 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 2/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร4 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 1/1,อนุบาล 1/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" บริเวณลานหน้าเวที่ใหญ่ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
5 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" บริเวณลานหน้าเวที่ใหญ่ 8 พ.ย. 2561 13.00-16.00
6 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ที่รับประทานอาหาร หลังอาคาร 2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
7 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" บริเวณลานหน้าเวที่ใหญ่ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
8 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" บริเวณลานหน้าเวที่ใหญ่ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
9 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
10 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร2 ชั้น 1 ห้อง ป.1/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประทุมมาลย์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" ห้อง ห้องประทุมมาลย์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
5 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/3 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
6 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 3/4 8 พ.ย. 2561 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องนาฏศิลป์ 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
3 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก "ราษฎร์อุทิศ" อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3/1 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบางมูลนาก(ราษฎร์อุทิศ) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3/2 8 พ.ย. 2561 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายทศพล พูลพุฒ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012-2018 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา] [กลับหน้าหลัก] [กลับ]